Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
- Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ trị giá 2,̣9 triệu
- Tặng ống giảm ồn+ chảo từ khi mua bếp + hút
- Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc
- Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày ( có 1 vài mẫu bán hàng trưng bày)
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
1.Thông số kích thước chi tiết
· Chiều cao (C): 850 mm (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao để vừa vặn với mặt đá kệ bếp).
· Chiều rộng (R): 600 mm.
· Chiều sâu (S): 600 mm.
· Chiều sâu khi mở cửa lò: 1040 mm.
2.Thông số kỹ thuật của Bếp từ (Phía trên)
· Số vùng nấu: 4 vùng nấu điện từ độc lập.
· Công suất chi tiết từng vùng nấu:
o 2 vùng nấu nhỏ: 1.4 kW mỗi vùng.
o 1 vùng nấu trung bình: 1.8 kW.
o 1 vùng nấu lớn: 2.1 kW.
3.Thông số kỹ thuật của Lò nướng (Phía dưới)
· Dung tích khoang lò: 54 Lít.
· Hệ thống điều khiển: Núm vặn cơ học kết hợp với màn hình LED hiển thị và đồng hồ điện tử hẹn giờ.
· Thiết kế cửa lò: Cửa kính 3 lớp cách nhiệt an toàn tuyệt đối cho người dùng.
· Tiện ích khoang lò: Đèn chiếu sáng bên trong 25W, hệ thống quạt đối lưu, chức năng tự vệ sinh bằng phương pháp nhiệt phân Catalytic.
· Phụ kiện đi kèm: Vỉ nướng và khay nướng chính hãng.
4.Nguồn điện và Hiệu suất năng lượng
· Tổng công suất thiết bị: 3.6 KW.
· Nguồn điện sử dụng: 220V – 240V / 50Hz (Yêu cầu dòng điện định mức tối thiểu 16A).