Máy rửa bát KAFF KF-GARDE820 SEMI
- Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ trị giá 2,̣9 triệu
- Tặng ống giảm ồn+ chảo từ khi mua bếp + hút
- Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc
- Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày ( có 1 vài mẫu bán hàng trưng bày)
1.Thông tin kích thước
· Chiều cao: 820 mm.
· Chiều rộng: 598 mm.
· Chiều sâu: 570 mm.
· Chiều dài cáp điện: 1.5 m.
2. Thông số kỹ thuật cốt lõi
· Kiểu máy: Âm bán phần (Semi-integrated).
· Nguồn điện: 220-240V / 50-60Hz.
· Cường độ dòng điện: 10 A.
· Mức tiêu thụ điện: 0.92 kWh / lần rửa.
· Mức tiêu thụ nước: 8 lít / lần rửa.
· Độ ồn tối đa: 42 dB.
· Hệ thống điều khiển: Cảm ứng hiện đại kèm màn hình LED.
· Chế độ bảo hành: 05 năm chính hãng.
3 Công nghệ và tính năng đặc biệt
· Hệ thống diệt khuẩn: Tích hợp đồng thời công nghệ UVON và ION giúp khử trùng tự nhiên.
· Hệ thống sấy: Công nghệ sấy khô Turbo tăng cường hiệu quả làm khô chén đĩa.
· Tính năng an toàn: Hệ thống chống Siphon và hệ thống chuyển hướng điện tự động.
· Hỗ trợ vận hành: Tự động kiểm tra độ cứng và làm mềm nước cứng.
4. 10 Chương trình rửa tích hợp
1. Prewash: Rửa tráng sơ bộ.
2. Mini 14' (Jet Wash): Rửa nhanh siêu tốc trong 14 phút.
3. Quick 30' 40°C: Rửa nhanh 30 phút ở nhiệt độ 40°C.
4. Eco: Chương trình rửa tiết kiệm tiêu chuẩn.
5. Super 50' 65°C: Rửa nhanh làm sạch sâu trong 50 phút ở 65°C.
6. Easy Care 60°C: Chăm sóc và rửa nhẹ nhàng ở 60°C.
7. Dual Pro Wash 60°C: Rửa chuyên sâu hai vùng áp lực ở 60°C.
8. Smart 30°C - 50°C: Rửa thông minh tự động điều chỉnh dải nhiệt thấp.
9. Smart 50°C - 60°C: Rửa thông minh tự động điều chỉnh dải nhiệt trung bình.
10. Smart 60°C - 70°C: Rửa thông minh tự động điều chỉnh dải nhiệt cao.